Trai ,gái

Các mom ạ , mình vừa đi s,â về và kq 100% là ctrai ,hjhj tiện đây mình nói luôn nè , nghén quá 3 tháng , thèm chua , nhịp tim luôn trên 16x đến 17x , thích nằm bên phải nhiều hơn , hj daua hiệu của cgái đấy , vậy mà nay đi s,â bs bảo chim to đùng ,haha ko thể bàn cãi đc nữa rùi .đấy cứ truyền miệng nhau là các tt kia của con gái , thế mà vẫn trai đấy các mom ạ ,cho nên cứ s,â là chuẩn nhất 😂😂 mình hiện giờ đc 17w các mom ạ

14 132

Thảo luận

Giốg y mìh, 4t ms hết nghén, nhịp tim toàn 189 vs 175 cao chót vót, tự nhiên k nằm đc bên trái vẫn trai 😂😂
03/25/2018 10:03 Trả lời
hạnh phúc là đây ơ mìh cũg thế? Đi làm về lúc nào cũg chạy vào nôn, cả ngày thì ksao,
hạnh phúc là đây ơ mìh cũg thế? Đi làm về lúc nào cũg chạy vào nôn, cả ngày thì ksao,
Dau phai ai nghen kug jog nhau. Mih an ngot thoi sanh 2 thag cu
03/25/2018 08:03 Trả lời
Uk mình cu đầu ăn ngọt ,tập hai ăn chua .vẫn hai con trai
Mình cũng con trai lúc 12w là biết rồi. Thèm chua, nằm ngủ hay nghiêng trái, bụng ko nhọn. Nhịp tim thì lúc 12w là 161 còn giờ 24w là 145
Hj, đúng là s â vẫn chuẩn nhất mom nhỉ
Đúng là những thông tin truyền nhau chỉ mang tính chất tham khảo thôi. Mình nghén hơn 3 tháng, sợ chua, thích đồ mặn, bụng nhọn, ai cũng bảo dấu hiệu đó chắc chắn ctrai. Ấy thế mà đi siêu âm là công chúa đấy :))
Uk ,nhưng tớ thấy biểu hiện của mom cũng hay là con gái mà
Tớ cũng tập đầu con trai nè , thèm chua thích năm bên trai
Uk ,cái này mỗi ng một cơ địa á mom
Ừm mon
M cũng đang mong con trai vì có 1 bé gái r, b có siêu am canh trứng hay có bí quyết j hướng dẫn M vs
03/24/2018 06:03 Trả lời
Ẩn danh ok b ,mình bận quá chưa kịp hỏi , nhưng thuốc đó ,uống trc khi bầu 1,2tháng sẽ ra con trai ,còn đứa sau trai gái kb ,còn nếu muốn lấy con gái ,thì mãi mãi sẽ đẻ con gái và ko đẻ đc con trai nữa á
hạnh phúc là đây M định 2 tháng nữa đó b. Nên b hỏi sớm giúp M nhé
Mình 16w SA chưa thấy
03/23/2018 22:03 Trả lời
Thế hả mom , thử đi chỗ s,â khác xem nào ,mình bầu 2 đứa ,đứa nào cũng 12w là rõ trai gái rùi á ,
M cũng thèm chua, thích nằm nghiên bên phải, tim thai trên 160,giờ đc 13w chưa biết giới tính con, mom có nổi mụn k? Da mình ko bị xấu đi mấy
03/23/2018 21:03 Trả lời
m sa lúc 12t bs ko nói gì nên m ko hỏi, chắc còn bé quá ko rõ đc, hẹn 17t sa lại chắc rõ rồi nè b, ai cũng bảo gái, ngta bói tính tuổi vk ck gì cũng ra gái
Ẩn danh hj , chưa chắc đâu mom ạ , cứ tính tuổi và tính tháng thì đã chả có ng đẻ 6,7 đứa gái để lấy một đứa trai e ạ ,chỗ ci cũng tính tuổi để sinh con gái , thế mà lại ra t cu đấy , mà ai tính theo tuổi đấy cũng đúng ,mỗi bà ấy sai ,đến giờ 8 tháng rùi đi sắm đồ sơ sinh còn ko dám mua nhiều đồ con trai ,vì sợ đẻ ra là con gái ,mà rõ ràng bs quay chim cò và tinh hoàn cho nhìn rùi vẫn ko tin e ạ
Chúc mừng mom nhé
03/23/2018 21:03 Trả lời
Cảm ơn mom nha , 😘😘😘
Tất nhiên r. Giờ trai đầu lòg thi vữg qá ấy chứ hihi
03/23/2018 18:03 Trả lời
Mít Su😍💋❤ hj đừng nóng vội nha e , ai cũng sẽ đc làm mẹ thôi mà ,có thể do môi trường thay đổi và cs cũng vậy ,nên nó làm chậm quá trình thụ thai á, vài bữa là quen thôi à
Vâg ạ. E c.ơn c na hi