Có thang ck vô tâm phát ngán . Muốn li dị nhưng nghĩ thương con. Ko biet phai lam sao cac mom ak

22 25

Thảo luận

Thay vì li dị thì mom cứ sống như li dị r đi! K quan tâm đến là đc. Chứ kể cả k thương con thì 1 thân 1m cũng k sướng hơn đâu, vất vả trăm đường ấy.
11/08/2023 22:11 Trả lời
Da cung sống nhu li di cả mấy năm nay roi ne mom. Ck gia trưởng . No cãi 1 minh cug chui 10. Gio minh chả nhịn. Minh cung tự lo tài chính đc chả nhờ vả vào nó. Nên mih k so mom ah. Minh chi thấy thương con vì sanh k ra ko cho con đc 1 gia đình trọn vẹn . Minh cu nghĩ mà khóc suot
Bản thân mình biết rõ câu trả lời k quyết định được. Bạn hỏi mọi người thì ai biết mà khuyên
11/05/2023 12:11 Trả lời
Ẩn danh chia sẻ được phần nào mai bạn vẫn cuộc sống như vậy. Con nó trong hoàn cảnh mất ở với bme li dị còn hơn ở với bme suốt ngày đánh cãi chửi nhau phải k
V nghĩ tới chi cho mệt. Đã biết vô tám rồi thì chăm sóc con và bản thân. Tự thấy mình đẹp r muốn giữ hết vô tâm thôi. Con ng càng bị lạnh nhạt thì càng muốn có hơi ấm
10/19/2023 22:10 Trả lời
Cam on mom
Cái gì có thể cố đc thì bỏ qua mom ak! Nhưng vô tâm thì k bjo, 2 vk Ck nc thẳng thắn với nhau cho cơ hội sửa đổi k ddC thì hãy dứt khoát đi chứ vô tâm chỉ khổ mình khổ con thôi
08/11/2023 22:08 Trả lời
Mai Pham minh thay tội nghiệp con vì sanh con ra ko cho con đc trọn vẹn mom ah. Thang bố quá ích ki
Ẩn danh đấy là lí do t khuyên mom k nên sinh thêm đó. Trẻ con dạo này nó ranh nó hiểu chuyện sớm, 1 đứa thiệt thòi thôi để cả 2 đứa cùng thiệt khổ thân nó,