Hồi giờ quan hệ chưa biết cảm giác lên đỉnh với khô khan k nước nôi. Ai bị vậy cho mình cách chữa? 5 năm nay vẫn vậy.

1 6

Thảo luận

Lên đỉnh phải có kĩ thuật mới lên được. Đâu phải lên là lên đâu mom ơi😂 thứ nhất ck phải khỏe có sức. Xong rồi là mình phải có cái tư thế ngồi mà nó vào điểm G của mình đấy. Xong quan hệ mình phải đặt cái tâm mình vào mới có nước ướt át được. Phải thích mới làm được mom nhé. Xem sex nhiều vào tự nhiên có hứng thôi mom
11/10/2023 09:11 Trả lời
M thử đổi tư thế xem.m ngồi trên kiểu cưỡi ngựa ý.như thế mình tự làm chủ đc nhịp điệu dễ kích thích lắm.
11/10/2023 08:11 Trả lời
E uống các loại tinh dầu hoa anh thảo, colagen mà cũng k thải thiện nhiều. Ban đầu e k có nước nôi gì đâu nhưng cho dc vào rồi lại lênh láng ý, nếu dùng bcs thì cũng giúp bôi trơn đỡ rát. Nhờ chồng dạo đầu kỹ 1 chút, k ngại ăn sò móc cua thì triển nhanh mấy cái đó, dễ lên đỉnh lắm ạ. Vợ chồng em dạo đầu thôi cũng đủ em đu đỉnh rồi
11/08/2023 16:11 Trả lời
Cũng đủ trò mà k lên đỉnh nổi đó bạn ơi. Chưa biết đỉnh là gì. Buồn
Mom nên đi khám phụ khoa và chia sẻ vấn đề với bs xem bs có cho thuốc gì hỗ trợ không nhé! Còn tự mua dùng thì hơi rủi ro là cơ địa không hợp! Nếu tự mua thì mình gợi ý tinh dầu hoa anh thảo, mình không bị khô mà mua thử để điều hoà nội tiết thôi, tự nhiên nước nôi lênh láng chồng mê luôn, ngoài ra thì bổ sung vitamin tổng hợp, nước ép rau củ quả và sữa đậu nành nhé, cả vitamin E cũng rất cần luôn!
10/21/2023 22:10 Trả lời
Mình khám thì bs bảo viêm, mà viêm hay k viêm gì trước giờ mình cũng khô khan vậy á. Mình uống hoa anh thảo rồi cũng k cải thiện, uống vài loại rồi cũng k ăn thua.